JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
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BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA
Tovuti: www.hlpc.go.tz
Simu: 0734005777 Barua Pepe:hlpc@afya

TANGAZO
KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA USAJILI

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda kuwataarifu wahitimu
wote wa astashahada, stashahada na shahada ya Maabara ya Afya kuwa dirisha la
usajili limefunguliwa hivyo wahitimu wote wanasisitizwa yafuatayo;
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Wahitimu ambao hawana usajili wa awali au wa kudumu wanasisitizwa kufanya

maombi kabla ya dirisha kufungwa tarehe 30.11 2024.

Aidha, Wahitimu wa ngazi ya shahada wanaotegemea kuanza utarajali mwezi

Novemba 2024 wanasistizwa kufanya maombi ya usajili wa awali mapema pindi

matokeo ya chuo yatakapotoka ili kuwawezesha kuwa na sifa za kwenda

mafunzo hayo. Mhitimu wa shahada ambaye hatafanya maombi ya usajili wa

awali kwa wakati hataweza kuchagua kituo cha utarajali pindi dirisha

litakapofunguliwa.

Nyaraka zifuatazo lazima ziambatanishwe wakati wa mabombi ya usajili ili

yafanyiwe kazi kwa wakati.

e Cheti cha kuzaliwa

e Cheti cha elimu ya sekondari

e Barua ya utambulisho kutoka chuo alichohitimu

e Cheti cha matokeo ya chuo (Transcript)

e Cheti cha taaluma cha chuo (Kwa waombaji wa usajili wa kudumu)

e Cheti cha utambuzi kutoka TCU (Kwa wahitimu waliosoma vyuo vya nje ya
nchi)

Maombi haya yanafanyika kwa njia mfumo wa hprs.moh.go.tz. Waombaiji wote

wanasistizwa kutunza jina tambuzi (username/email) pamoja na nywila

(password) wakati wote kwani akaunti hiyo itatumika kwa kipindi chote.

Ofisi ya Msajili inawatakia waombaji wote utekelezaji mwema

Imetolewa na:

Ofisi ya Msajili

Baraza la Wataalam wa Maabara
23.09.2024




